Posted By user Posted On

Jazeera Airways കുവൈത്തിലെ ജസീറ എയർവേയ്സിൽ നിരവധി തൊഴിൽ അവസരങ്ങൾ; ഉടൻ തന്നെ അപേക്ഷിക്കാം

കുവൈറ്റിലെ അൽ ഫർവാനിയ ഗവർണറേറ്റിലുള്ള കുവൈറ്റ് ഇന്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ട് ഗ്രൗണ്ടിൽ jazeera airways ആസ്ഥാനമുള്ള കുവൈറ്റ് എയർലൈൻ ആണ് ജസീറ എയർവേസ്. ഇത് മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്, നേപ്പാൾ, പാകിസ്ഥാൻ, ഇന്ത്യ, ശ്രീലങ്ക, യൂറോപ്പ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്ത സേവനങ്ങൾ നടത്തുന്നു. ജസീറ എയർവേസ് ടീമിന്റെ ഭാഗമാകുകയാണെങ്കിൽ വിമാന യാത്ര നിങ്ങളുടെ ജോലിയുടെ ഭാഗമായിരിക്കും. മറ്റ് സാഹസികരും സമാന ചിന്താഗതിക്കാരുമായ ആളുകളുമായി ഒരു ടീമിൽ സേവനമനുഷ്ഠിക്കുമ്പോൾ, നിങ്ങൾ ലക്ഷ്യബോധത്തോടെയും പ്രചോദനത്തോടെയും പ്രവർത്തിക്കുമെന്ന് ഉറപ്പാണ്. ജസീറ എയർവേയ്‌സിന്റെ പ്രൊഫഷണൽ നിലവാരം ഉയർത്തിപ്പിടിക്കുന്നതിലൂടെ, നിങ്ങളുടെ കരിയറും വൈദഗ്ധ്യവും വികസിപ്പിക്കാനും വ്യാപകമായി അംഗീകരിക്കപ്പെട്ട ബ്രാൻഡും ആദരണീയമായ പ്രശസ്തിയും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ബയോഡാറ്റയും അനുഭവവും വർദ്ധിപ്പിക്കാനും നിങ്ങൾക്ക് അവസരം ലഭിക്കും. ഗ്രാജുവേറ്റ് ഡെവലപ്‌മെന്റ് പ്രോഗ്രാമിലൂടെ വ്യോമയാന വ്യവസായത്തിൽ ചേരാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന പുതിയ ബിരുദധാരികൾക്ക് ജസീറ എയർവേസ് സമാനതകളില്ലാത്ത അവസരങ്ങൾ ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്. നിങ്ങൾക്കും ജസീറ എയർവേസിന്റെ ഭാഗമാകാം. കമ്പനിയിൽ നിരവധി തൊഴിലവസരങ്ങളാണ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

സെയിൽസ് സപ്പോർട്ട് എക്സിക്യൂട്ടീവ്

ഉത്തരവാദിത്തങ്ങളും കടമകളും:

ബാക്കെൻഡ് സെയിൽസിന് കീ അക്കൗണ്ട് മാനേജർമാർ, സെയിൽസ് മാനേജർ, ഏരിയ മാനേജർ എന്നിവരെ പിന്തുണയ്ക്കുക
സെയിൽസ് ഫോഴ്‌സും കുവൈറ്റ് മാർക്കറ്റും തമ്മിലുള്ള ഒരു കണ്ണിയായി പ്രവർത്തിക്കുക, വരുമാനത്തിന്റെ അളവ് നിരീക്ഷിക്കുക/വികസിപ്പിക്കുക, വിൽപ്പന വരുമാന ലക്ഷ്യങ്ങൾ വളർത്തുന്നതിനും പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിനുമുള്ള തന്ത്രങ്ങളും പ്രവർത്തന പദ്ധതികളും നടപ്പിലാക്കുക
ഏജന്റുമാർ, പ്രദേശങ്ങൾ, ക്വാട്ടകൾ, ഇൻവെന്ററികൾ, ബജറ്റുകൾ, ലീഡുകൾ, വളർച്ചാ പ്രവചനങ്ങൾ, വിപണന സംരംഭങ്ങൾ എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള പ്രസക്തമായ വിവരങ്ങൾ അടങ്ങിയ വിശദമായ പ്രതിമാസ വിൽപ്പന റിപ്പോർട്ടുകൾ തയ്യാറാക്കുക
ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നൽകാനും പരാതികൾ പരിഹരിക്കാനും വിൽപ്പന വർദ്ധനവ് കൈകാര്യം ചെയ്യാനും ലീഡുകളിൽ ഫോളോ-അപ്പ് ആരംഭിക്കാനും ഉപഭോക്താക്കളുമായി ദിവസവും ഇടപഴകുക
ഉൽപ്പന്ന വിവരങ്ങൾ, വിൽപ്പന ലക്ഷ്യങ്ങൾ, ഇന്റർ ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റൽ ഏകോപന ശ്രമങ്ങൾ എന്നിവ ചർച്ച ചെയ്യാൻ സെയിൽസ് സ്റ്റാഫ്, മാനേജർമാർ, ടെക്‌നിക്കൽ ഉദ്യോഗസ്ഥർ, മറ്റുള്ളവരുമായി ആവശ്യാനുസരണം മീറ്റിംഗുകളിൽ പങ്കെടുക്കുക
ക്ലയന്റുകൾ, എക്സിക്യൂട്ടീവുകൾ, കൂടാതെ/അല്ലെങ്കിൽ സെയിൽസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ എന്നിവർക്കായി പ്രൊമോഷണൽ ഇവന്റുകളും വാർഷിക ആഘോഷങ്ങളും സംഘടിപ്പിക്കുകയും ഏകോപിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുക, വേദികൾ, വിനോദം, വെണ്ടർമാർ എന്നിവ ഗവേഷണവും ബുക്കിംഗും ഉൾപ്പെടെ സെഗ്‌മെന്റുകൾ, സെയിൽസ് ചാനലുകൾ, ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങൾ, വ്യതിയാനങ്ങളുടെ റിപ്പോർട്ടിംഗ് എന്നിവയുടെ പ്രകടനം നിരീക്ഷിക്കുക
അക്കൗണ്ടുകളുടെ പ്രകടനം നിരീക്ഷിക്കുക, ബിസിനസ് ഇന്റലിജൻസ് ഡാറ്റയുമായി പ്രവർത്തിക്കുക, റിപ്പോർട്ടുകൾ, വിൽപ്പന ലക്ഷ്യങ്ങളുടെ ട്രാക്ക് സൂക്ഷിക്കുക
ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളുടെ നിലവിലുള്ളതും ഭാവിയിലുള്ളതുമായ വൈവിധ്യവൽക്കരണം ഉൾപ്പെടെയുള്ള വരുമാനത്തിന്റെ പൂളുകൾ തിരിച്ചറിയുക
വിൽപ്പന ലീഡുകൾ തിരിച്ചറിയുക, പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുക, വികസിപ്പിക്കുക

ആവശ്യകതകളും യോഗ്യതകളും:

ബിസിനസ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷനിൽ ബിരുദം
യാത്രാ ക്രമീകരണങ്ങളും പ്രതിവാര മീറ്റിംഗുകൾ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്യുന്നതും ഉൾപ്പെടെ സീനിയർ ലെവൽ മാനേജ്‌മെന്റിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിൽ 3 – 5 വർഷത്തെ പരിചയം
റഷ്യൻ, ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷകളിൽ വാക്കാലുള്ളതും രേഖാമൂലമുള്ളതുമായ മികച്ച ആശയവിനിമയ കഴിവുകൾ. അറബിക്ക് ഒരു അധിക നേട്ടമായിരിക്കും
മികച്ച ഉപഭോക്തൃ സേവന പരിജ്ഞാനമുള്ള ഒരു വ്യക്തിയെന്ന നിലയിൽ വിശദാംശങ്ങളിലേക്കുള്ള ശ്രദ്ധ ആവശ്യമാണ്

APPLY NOW https://www.jazeeraairways.com/en-in/jobopeningdetails/94b70e6e-461e-4c22-82d2-6e7003d2ae06

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *