Posted By user Posted On

kuwait job തൊഴിൽ അന്വേഷകരെ ഇതിലെ ഇതിലെ; കുവൈത്തിലെ അൽ മുല്ല ​ഗ്രൂപ്പിൽ നിരവധി തൊഴിൽ അവസരങ്ങൾ

കുവൈറ്റ് ആസ്ഥാനമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന സ്വകാര്യ ബിസിനസ് ഗ്രൂപ്പാണ് അൽ മുല്ല ഗ്രൂപ്പ്. 40-ലധികം കമ്പനികളിൽ kuwait job 15,000-ത്തിലധികം ജീവനക്കാർ gdc jobs ജോലി ചെയ്യുന്ന അൽ മുല്ല ഗ്രൂപ്പിന് ഇന്ന് 200-ലധികം പ്രമുഖ അന്താരാഷ്ട്ര ബ്രാൻഡുകളുമായും കമ്പനികളുമായും അഫിലിയേഷനുണ്ട്. ഗ്രൂപ്പിന്റെ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഓട്ടോമോട്ടീവ്, ഹെവി ഉപകരണങ്ങളുടെ വിതരണവും സേവനവും, ഇലക്ട്രോ മെക്കാനിക്കൽ കരാർ, സിവിൽ കൺസ്ട്രക്ഷൻ, പവർ, മാനുഫാക്ചറിംഗ്, കൺസ്യൂമർ & കോർപ്പറേറ്റ് ഫിനാൻസിംഗ്, നിക്ഷേപം, ഇൻഷുറൻസ്, ആരോഗ്യ സംരക്ഷണം, വിദ്യാഭ്യാസം, റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ്, ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ, വ്യാവസായിക ഉൽപ്പന്ന വിതരണം, വാടക, വാഹനങ്ങളുടെയും ഭാരമേറിയ ഉപകരണങ്ങളുടെയും പാട്ടത്തിന് നൽകൽ, പണം കൈമാറ്റ സേവനങ്ങൾ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. 1938ൽ അന്നത്തെ സ്റ്റേറ്റ് സെക്രട്ടറി അബ്ദുല്ല സാലിഹ് അൽ മുല്ലയാണ് ഈ കമ്പനി സ്ഥാപിച്ചത്. ഒരു ഇലക്ട്രിക്കൽ, ഗാർഹിക ഉപകരണ സ്റ്റോർ ആണ് ആദ്യമായി ആരംഭിച്ചത്. താമസിയാതെ യുണൈറ്റഡ് കിംഗ്ഡത്തിൽ നിന്ന് GEC ഫ്രാഞ്ചൈസി സ്വന്തമാക്കി. 1947-ൽ, ബാദർ അൽ മുല്ല ആൻഡ് ബ്രദേഴ്‌സ് കമ്പനി സൃഷ്ടിക്കപ്പെടുകയും പിന്നീട് ക്രിസ്‌ലർ മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്, പ്ലൈമൗത്ത്, ഡോഡ്ജ് മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് വാഹനങ്ങൾ കുവൈറ്റിൽ വിതരണം ചെയ്യാനുള്ള അവകാശം നേടുകയും ചെയ്തു. സമുദ്രോത്പന്നങ്ങൾ, HVAC കരാർ, യാത്ര, വ്യാവസായിക ഉപകരണങ്ങളുടെ വിതരണം തുടങ്ങിയ മേഖലകളിലേക്ക് കമ്പി വ്യാപനം തുടർന്നു.2003 മുതൽ, ഗ്രൂപ്പ് നിരവധി പുതിയ മേഖലകളിലേക്ക് വികസിച്ചു, അവ ഇന്ന് അവരുടെ ഓരോ മേഖലയിലും മുന്നിട്ട് നിൽക്കുന്നു. ഇതിൽ മണി എക്‌സ്‌ചേഞ്ച്, ഹെൽത്ത് കെയർ, വിദ്യാഭ്യാസ മേഖലകൾ ഉൾപ്പെടുന്നു, അതേസമയം ഓട്ടോമോട്ടീവ്, എഞ്ചിനീയറിംഗ് എന്നിവയുടെ മറ്റ് പ്രധാന മേഖലകൾ വലുപ്പത്തിലും വിപണി വിഹിതത്തിലും ഗണ്യമായ വളർച്ച തുടർന്നു.2018-ൽ, Mercedes-Benz ബ്രാൻഡിന്റെ ഉടമയായ Daimler AG, പാസഞ്ചർ കാറുകൾക്കും ട്രക്കുകൾക്കും ബസുകൾക്കും കുവൈറ്റിലെ പുതിയ ഏക വിതരണക്കാരായി അൽ മുല്ല ഗ്രൂപ്പിനെ തിരഞ്ഞെടുത്തു. അൽ മുല്ല ഗ്രൂപ്പ്, അതിന്റെ പൂർണ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ഉപസ്ഥാപനമായ അൽ മുല്ല ഓട്ടോമൊബൈൽസ് കമ്പനി വഴി, 2019 ജനുവരിയിൽ കുവൈറ്റിൽ ആദ്യത്തെ മെഴ്‌സിഡസ് ബെൻസ് ഷോറൂം തുറന്നു.2019 ഡിസംബറിൽ, ചൈനയിലെ ഏറ്റവും വലിയ കൺസ്ട്രക്ഷൻ മെഷിനറി നിർമ്മാതാക്കളായ XCMG യുമായി അൽ മുല്ല ഗ്രൂപ്പ് കുവൈറ്റിലെ ഏക വിതരണക്കാരനായി ഒരു കരാർ ഒപ്പിടുകയും ചെയ്തു. നിങ്ങൾക്കും അൽ മുല്ല ​ഗ്രൂപ്പിനൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കാനുള്ള സുവർണാവസരമാണിത്. കമ്പനിയിൽ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്ന തൊഴിൽ അവസരങ്ങളിലേക്ക് നിങ്ങളുടെ യോ​ഗ്യതയും പ്രവർത്തി പരിചയവും അടിസ്ഥാനമാക്കി അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാവുന്നതാണ്

ഡയറക്ടർ – നിക്ഷേപം

ഉത്തരവാദിത്തങ്ങൾ

 • മൊത്തത്തിലുള്ള ബിസിനസ് തന്ത്രങ്ങൾക്കും ലക്ഷ്യങ്ങൾക്കും അനുസൃതമായി ഗ്രൂപ്പിന്റെ നിക്ഷേപ തന്ത്രം വികസിപ്പിക്കുകയും നടപ്പിലാക്കുകയും ചെയ്യുക.
  •സാങ്കേതികവിദ്യ, ആരോഗ്യ സംരക്ഷണം, വിദ്യാഭ്യാസം, മറ്റ് വളർന്നുവരുന്ന വ്യവസായങ്ങൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ വിവിധ മേഖലകളിലെ നിക്ഷേപ അവസരങ്ങൾ തിരിച്ചറിയുകയും വിലയിരുത്തുകയും ചെയ്യുക.
  •സാധ്യതയുള്ള നിക്ഷേപങ്ങളുടെ സാമ്പത്തികവും പ്രവർത്തനപരവുമായ വിശകലനം, കൃത്യമായ ജാഗ്രത, അപകടസാധ്യത വിലയിരുത്തൽ എന്നിവ നടത്തുക.
  •നിക്ഷേപങ്ങളുടെ പോർട്ട്ഫോളിയോ കൈകാര്യം ചെയ്യുക, സാമ്പത്തികവും പ്രവർത്തനപരവുമായ അളവുകൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള അവയുടെ പ്രകടനം നിരീക്ഷിക്കുക.
  നിക്ഷേപവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യങ്ങളിൽ മുതിർന്ന മാനേജ്‌മെന്റ് ടീമിന് മാർഗനിർദേശവും പിന്തുണയും നൽകുക.
  സിഇഒയ്ക്കും ഡയറക്ടർ ബോർഡിനും വേണ്ടി നിക്ഷേപ നിർദ്ദേശങ്ങൾ, അവതരണങ്ങൾ, റിപ്പോർട്ടുകൾ എന്നിവ തയ്യാറാക്കുക.
  നിക്ഷേപ പ്രവർത്തനത്തെ ബാധിച്ചേക്കാവുന്ന വിപണി പ്രവണതകൾ, നിയന്ത്രണ മാറ്റങ്ങൾ, മറ്റ് സംഭവവികാസങ്ങൾ എന്നിവയുമായി കാലികമായി തുടരുക.

ജോലി ആവശ്യകതകൾ

വിദ്യാഭ്യാസ ബിരുദം: മാസ്റ്റേഴ്സ് മേജർ: ഫിനാൻസ്, ബിസിനസ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷൻ അല്ലെങ്കിൽ അനുബന്ധ മേഖല.
അനുഭവം
15 – 20 വർഷത്തെ പ്രവർത്തി പരിചയം

അനുഭവ മണ്ഡലം

നിക്ഷേപ മാനേജ്‌മെന്റിൽ കുറഞ്ഞത് 15 വർഷത്തെ പരിചയം, വിജയകരമായ നിക്ഷേപങ്ങളുടെയും പോർട്ട്‌ഫോളിയോ മാനേജ്‌മെന്റിന്റെയും തെളിയിക്കപ്പെട്ട ട്രാക്ക് റെക്കോർഡ്.

കഴിവുകൾ

•സങ്കീർണ്ണമായ സാമ്പത്തികവും പ്രവർത്തനപരവുമായ ഡാറ്റ വിലയിരുത്താനുള്ള കഴിവിനൊപ്പം ശക്തമായ വിശകലന, സാമ്പത്തിക മോഡലിംഗ് കഴിവുകൾ.
എല്ലാ തലങ്ങളിലുമുള്ള പങ്കാളികളുമായി ബന്ധം കെട്ടിപ്പടുക്കാനും നിലനിർത്താനുമുള്ള കഴിവിനൊപ്പം മികച്ച ആശയവിനിമയവും വ്യക്തിഗത കഴിവുകളും.
•പ്രശ്നപരിഹാരത്തിനും തീരുമാനങ്ങൾ എടുക്കുന്നതിനുമുള്ള സജീവമായ സമീപനമുള്ള തന്ത്രപരമായ ചിന്തകൻ.
നിയന്ത്രണ ചട്ടക്കൂടുകളും നിക്ഷേപ അവസരങ്ങളും ഉൾപ്പെടെ പ്രാദേശിക, പ്രാദേശിക വിപണികളെക്കുറിച്ചുള്ള അറിവ്.

APPLY NOW https://careers.almullagroup.com/

കുവൈത്തിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/I5qeuaJiYkeLBbSIx67Qg5

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *