Posted By user Posted On

ബിഗ് ടിക്കറ്റ് നറുക്കെടുപ്പ് താൽക്കാലികമായി നിർത്തിവെച്ചു

ജനപ്രിയ റാഫിൾ നറുക്കെടുപ്പ് ബിഗ് ടിക്കറ്റ് ഇന്ന്, ഏപ്രിൽ 1 മുതൽ താൽക്കാലികമായി പ്രവർത്തനം നിർത്തും, യുഎഇ റെഗുലേറ്ററി ഗെയിമിംഗ് ആവശ്യകതകൾക്ക് അനുസൃതമായി തിങ്കളാഴ്ച അബുദാബി ആസ്ഥാനമായുള്ള റാഫിൾ നറുക്കെടുപ്പ് പ്രഖ്യാപിച്ചു.എന്നിരുന്നാലും, സീരീസ് 262-ൻ്റെ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്ത തത്സമയ നറുക്കെടുപ്പ്, ഏപ്രിൽ 3 ബുധനാഴ്ചയും നടക്കും, ഈ സമയത്ത് അത് 10 മില്യൺ ദിർഹത്തിൻ്റെ “ഗാരൻറി ഗ്രാൻഡ് പ്രൈസ്” ഉൾപ്പെടെ “അതിൻ്റെ എല്ലാ സമ്മാനങ്ങളും” നൽകും. മസെരാട്ടി ഗിബ്ലി, റേഞ്ച് റോവർ ഇവോക്ക് (മെയ് 3 ന് നടക്കേണ്ടിയിരുന്ന) ഡ്രീം കാർ നറുക്കെടുപ്പുകളും ഉണ്ടാകും. അബുദാബി അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിൽ എല്ലാ മാസവും 3-ാം തീയതി ബിഗ് ടിക്കറ്റ് നറുക്കെടുപ്പ് നടക്കുന്നു. അതിൻ്റെ വെബ്‌സൈറ്റ് അനുസരിച്ച്, ബിഗ് ടിക്കറ്റ് കഴിഞ്ഞ വർഷം മൊത്തം 246,297,071 ദിർഹം സമ്മാനങ്ങൾ നൽകി. തൻ്റെ 19 സുഹൃത്തുക്കളുമായി 15 ദശലക്ഷം ദിർഹം ജാക്ക്‌പോട്ട് പങ്കിടുമെന്ന് പറഞ്ഞ ദുബായ് ആസ്ഥാനമായുള്ള ഇന്ത്യൻ പ്രവാസി മുഹമ്മദ് ഷെരീഫാണ് ഏറ്റവും പുതിയ വിജയി.

‘വ്യവസായ വ്യാപകമായ ഉത്തരവ്’

പ്രവർത്തനം അവസാനിപ്പിച്ച മൂന്നാമത്തെ പ്രധാന റാഫിൾ ഡ്രോ ഓപ്പറേറ്ററാണ് ബിഗ് ടിക്കറ്റ്. ഈ വർഷം ജനുവരി 1 മുതൽ ദുബായ് ആസ്ഥാനമായുള്ള മഹ്‌സൂസും എമിറേറ്റ്‌സ് ഡ്രോയും അവരുടെ യുഎഇ പ്രവർത്തനങ്ങൾ നിർത്തി, ഗെയിമുകൾ എപ്പോൾ പുനരാരംഭിക്കുമെന്ന് വിശദാംശങ്ങളൊന്നും നൽകിയിട്ടില്ല.

“സാമൂഹിക ഉത്തരവാദിത്തമുള്ള” ഗെയിമിംഗ് അന്തരീക്ഷം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനായി കഴിഞ്ഞ വർഷം സെപ്റ്റംബറിൽ സ്ഥാപിതമായ ഒരു ഫെഡറൽ ബോഡിയായ യുഎഇ ഗെയിമിംഗ് റെഗുലേറ്ററി അതോറിറ്റിയുടെ (ജിസിജിആർഎ) നിർദ്ദേശങ്ങൾക്ക് അനുസൃതമായാണ് താൽക്കാലികമായി നിർത്തുന്നതെന്ന് രണ്ട് ഓപ്പറേറ്റർമാരും പറഞ്ഞു. നിയന്ത്രണ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഏകോപിപ്പിക്കുന്നതിനും ലൈസൻസിംഗ് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനും “വാണിജ്യ ഗെയിമിംഗിൻ്റെ സാമ്പത്തിക സാധ്യതകൾ ഉത്തരവാദിത്തത്തോടെ അൺലോക്ക് ചെയ്യുന്നതിനും” GCGRA ഉത്തരവാദിയാണ്.

റെഗുലേറ്ററി പ്രോട്ടോക്കോളുകൾ

ഉപഭോക്താക്കളെ അഭിസംബോധന ചെയ്തുകൊണ്ട് ബിഗ് ടിക്കറ്റ് പറഞ്ഞു: “ഈ ഇടവേളയിൽ, നിങ്ങളുടെ അചഞ്ചലമായ പിന്തുണയ്ക്ക് ഞങ്ങൾ ഹൃദയംഗമമായ അഭിനന്ദനം അറിയിക്കുന്നു. (ഞങ്ങൾ) ഞങ്ങളുടെ എല്ലാ സമ്മാനങ്ങളിലും സുതാര്യത, ഉത്തരവാദിത്തം, സമഗ്രത എന്നിവയുടെ ഉയർന്ന നിലവാരം നിലനിർത്താൻ പ്രതിജ്ഞാബദ്ധരാണ്.

“ഞങ്ങൾ റെഗുലേറ്ററി പ്രോട്ടോക്കോളുകൾ പാലിക്കുന്നതിനാൽ, യഥാസമയം ഔദ്യോഗിക ചാനലുകൾ വഴി ഞങ്ങൾ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ ആശയവിനിമയം നടത്തും. പ്രവർത്തനങ്ങളിലേക്കുള്ള ഒരു പെട്ടെന്നുള്ള തിരിച്ചുവരവ് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു,” അത് കൂട്ടിച്ചേർത്തു.സമ്മാനങ്ങൾ ഉറപ്പിച്ചു
ബിഗ് ടിക്കറ്റ് “മുമ്പ് നേടിയ എല്ലാ സമ്മാനങ്ങളും സുരക്ഷിതമായി പരിരക്ഷിക്കുകയും ഉറപ്പ് നൽകുകയും ചെയ്യുന്നു” എന്ന് ഉറപ്പുനൽകി.

താൽക്കാലികമായി നിർത്തുന്ന സമയത്ത് ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ അക്കൗണ്ടുകൾ ആക്‌സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയില്ലെങ്കിലും, “പ്രവർത്തനങ്ങൾ പുനരാരംഭിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ അവർ അവരുടെ ബിഗ് ടിക്കറ്റ് അക്കൗണ്ടുകളിലേക്കുള്ള പൂർണ്ണ ആക്‌സസ് നിലനിർത്തും.”

ബിസിനസ്സ് പുനരാരംഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന സമയത്ത് നറുക്കെടുപ്പ് ഓപ്പറേറ്റർ വിശദാംശങ്ങൾ നൽകിയിട്ടില്ല. അന്വേഷണങ്ങൾക്കോ ​​സഹായത്തിനോ, +971022019244 എന്ന നമ്പറിൽ വിളിച്ചോ [email protected] എന്ന ഇമെയിൽ വിലാസത്തിലോ ബിഗ് ടിക്കറ്റ് ഉപഭോക്തൃ പിന്തുണയെ ബന്ധപ്പെടാം.കുവൈത്തിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ https://chat.whatsapp.com/LZxsiN4roxb26iFpx3Zcim

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *