Posted By user Posted On

jazeera agent login കുവൈത്തിൽ ജോലി തേടുകയാണോ? ജസീറ എയർവേയ്സിൽ നിരവധി തൊഴിൽ അവസരങ്ങൾ

കുവൈറ്റിലെ അൽ ഫർവാനിയ ഗവർണറേറ്റിലുള്ള കുവൈറ്റ് ഇന്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ട് ഗ്രൗണ്ടിൽ jazeera agent login ആസ്ഥാനമുള്ള കുവൈറ്റ് എയർലൈൻ ആണ് ജസീറ എയർവേസ്. ഇത് മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്, നേപ്പാൾ, പാകിസ്ഥാൻ, ഇന്ത്യ, ശ്രീലങ്ക, യൂറോപ്പ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്ത സേവനങ്ങൾ നടത്തുന്നു. ജസീറ എയർവേസ് ടീമിന്റെ ഭാഗമാകുകയാണെങ്കിൽ വിമാന യാത്ര നിങ്ങളുടെ ജോലിയുടെ ഭാഗമായിരിക്കും. മറ്റ് സാഹസികരും സമാന ചിന്താഗതിക്കാരുമായ ആളുകളുമായി ഒരു ടീമിൽ സേവനമനുഷ്ഠിക്കുമ്പോൾ, നിങ്ങൾ ലക്ഷ്യബോധത്തോടെയും പ്രചോദനത്തോടെയും പ്രവർത്തിക്കുമെന്ന് ഉറപ്പാണ്. ജസീറ എയർവേയ്‌സിന്റെ പ്രൊഫഷണൽ നിലവാരം ഉയർത്തിപ്പിടിക്കുന്നതിലൂടെ, നിങ്ങളുടെ കരിയറും വൈദഗ്ധ്യവും വികസിപ്പിക്കാനും വ്യാപകമായി അംഗീകരിക്കപ്പെട്ട ബ്രാൻഡും ആദരണീയമായ പ്രശസ്തിയും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ബയോഡാറ്റയും അനുഭവവും വർദ്ധിപ്പിക്കാനും നിങ്ങൾക്ക് അവസരം ലഭിക്കും. ഗ്രാജുവേറ്റ് ഡെവലപ്‌മെന്റ് പ്രോഗ്രാമിലൂടെ വ്യോമയാന വ്യവസായത്തിൽ ചേരാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന പുതിയ ബിരുദധാരികൾക്ക് ജസീറ എയർവേസ് സമാനതകളില്ലാത്ത അവസരങ്ങൾ ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്. നിങ്ങൾക്കും ജസീറ എയർവേസിന്റെ ഭാഗമാകാം. കമ്പനിയിൽ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്ന തൊഴിൽ അവസരങ്ങളിലേക്ക് https://www.jazeeraairways.com/en-in/careers എന്ന വെബ്സൈറ്റ് വഴി അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാവുന്നതാണ്.

ഫ്ലൈറ്റ് ഡിസ്പാച്ചർ

ഉത്തരവാദിത്തങ്ങൾ

ഫ്ലൈറ്റ് തയ്യാറാക്കുന്നതിൽ PIC-യെ സഹായിക്കുകയും ആവശ്യമായ പ്രസക്തമായ വിവരങ്ങൾ നൽകുകയും ചെയ്യുക
ഉചിതമായ ATS യൂണിറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് ഒരു ഫ്ലൈറ്റ് പ്ലാൻ ഫയൽ ചെയ്യുക
ഫ്ലൈറ്റിന്റെ സുരക്ഷിതമായ നടത്തിപ്പിന് ആവശ്യമായേക്കാവുന്ന വിവരങ്ങൾ സഹിതം, ഉചിതമായ മാർഗങ്ങളിലൂടെ, ഫ്ലൈറ്റിൽ PIC നൽകുക
ഫ്ലൈറ്റുകളുടെ സുരക്ഷയ്ക്കും പ്രവർത്തന നിയന്ത്രണത്തിനുമായി PIC-യുമായി പങ്കിടാത്ത സംവിധാനമുണ്ട്
ഫ്ലൈറ്റിന്റെ സുരക്ഷ വേഗത്തിലാക്കാനും ഉറപ്പാക്കാനും ഗവൺമെന്റിന്റെയും കമ്പനിയുടെയും നിയന്ത്രണങ്ങൾക്കനുസൃതമായി വാണിജ്യ എയർലൈൻ ഫ്ലൈറ്റുകൾക്ക് അംഗീകാരം നൽകുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു
വിമാനത്തിന്റെ സുരക്ഷിതത്വത്തിന് സാധ്യതയുള്ള അപകടങ്ങൾ നിർണ്ണയിക്കുന്നതിനും ഏറ്റവും അഭിലഷണീയവും സാമ്പത്തികവുമായ ഫ്ലൈറ്റ് റൂട്ട് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനും കാലാവസ്ഥാ വിവരങ്ങൾ വിശകലനം ചെയ്യുകയും വിലയിരുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു.
പരമാവധി അനുവദനീയമായ ടേക്ക്-ഓഫ്, ലാൻഡിംഗ് ഭാരം, കാലാവസ്ഥാ റിപ്പോർട്ടുകൾ, ഫീൽഡ് അവസ്ഥകൾ, NOTAMS, അപകടകരമായ ചരക്കുകൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള ചരക്ക് വിവരങ്ങൾ പോലുള്ള ഫ്ലൈറ്റ് സുരക്ഷിതമായി പൂർത്തിയാക്കുന്നതിന് ആവശ്യമായ മറ്റ് നിരവധി വിവര ഘടകങ്ങൾ എന്നിവ അടങ്ങിയ ഫ്ലൈറ്റ് പ്ലാനുകൾ തയ്യാറാക്കുന്നു.
ഡിസ്പാച്ച് റിലീസ് തയ്യാറാക്കുകയും ഒപ്പിടുകയും ചെയ്യുന്നു
ജസീറ എയർവേയ്‌സ് വിമാനക്കമ്പനിയെ എല്ലായ്‌പ്പോഴും ട്രാക്ക് ചെയ്യാനും ഗ്ലോബൽ ബീക്കൺ ട്രാക്കിംഗ് സിസ്റ്റം വഴി ഓരോ 15 മിനിറ്റിലും എയർക്രാഫ്റ്റ് പൊസിഷൻ സ്വയമേവ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാനും വിമാനത്തിന്റെ സ്ഥാനം നിർണ്ണയിക്കാനും ആശയവിനിമയം സ്ഥാപിക്കാൻ ശ്രമിക്കാനും കഴിയാത്തപ്പോൾ ഉചിതമായ എടിഎസ് യൂണിറ്റിനെ അറിയിക്കാനും ഫ്ലൈറ്റ് ഡിസ്‌പാച്ചർ ഉത്തരവാദിയാണ്.
സുരക്ഷിതമല്ലാത്ത സാഹചര്യങ്ങൾ വിമാനത്തിന്റെയോ യാത്രക്കാരുടെയോ സുരക്ഷയ്ക്ക് ഭീഷണിയാണെങ്കിൽ, വിമാനങ്ങൾ വൈകുകയോ റദ്ദാക്കുകയോ ചെയ്യുന്നു
ഫ്ലൈറ്റ് പുരോഗതി വിലയിരുത്തുന്നതിന് കാലാവസ്ഥാ സാഹചര്യങ്ങൾ, വിമാന സ്ഥാന റിപ്പോർട്ടുകൾ, എയറോനോട്ടിക്കൽ നാവിഗേഷൻ ചാർട്ടുകൾ എന്നിവ നിരീക്ഷിക്കുന്നു
കാലാവസ്ഥയിലോ ഫ്ലൈറ്റ് പ്ലാനിലോ കാര്യമായ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തി പൈലറ്റിനെ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യുകയും സുരക്ഷയുടെയും സമ്പദ്‌വ്യവസ്ഥയുടെയും താൽപ്പര്യങ്ങൾ കണക്കിലെടുത്ത് കോഴ്‌സ്, ഉയരം മാറ്റുക, ആവശ്യമെങ്കിൽ റൂട്ടിൽ ലാൻഡിംഗ് എന്നിവ പോലുള്ള ഫ്ലൈറ്റ് പ്ലാൻ ഇതരമാർഗങ്ങൾ ശുപാർശ ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു.

ആവശ്യകതകളും യോഗ്യതകളും:

മിനിമം ഹൈസ്കൂൾ
സമാനമായ റോളിൽ കുറഞ്ഞത് 2 വർഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം
സാധുവായ ഫ്ലൈറ്റ് ഡിസ്പാച്ച് സർട്ടിഫിക്കറ്റ്/ലൈസൻസ് അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യമായത് കൈവശം വയ്ക്കുന്നു
ഫ്ലൈറ്റ് പ്ലാനിംഗ് സിസ്റ്റം അറിവും അനുഭവവും
ശക്തമായ കോ-ഓർഡിനേഷൻ കഴിവുകൾ
എംഎസ് ഓഫീസ് സ്യൂട്ടിൽ പ്രാവീണ്യം
മികച്ച ആശയവിനിമയ കഴിവുകൾ

APPLY NOW https://www.jazeeraairways.com/en-in/jobopeningdetails/04cba216-b7c8-478d-ac16-49e94d15c75e

കുവൈത്തിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/KPa5RcusUQiIgyJnhcDCEn

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *