Posted By user Posted On

gdc jobsകുവൈത്തിൽ ജോലി തേടുകയാണോ? ; അൽഷയ ​ഗ്രൂപ്പിൽ നിരവധി തൊഴിൽ അവസരങ്ങൾ, ഉടൻ തന്നെ അപേക്ഷിക്കാം

1890-ൽ കുവൈറ്റിൽ ആദ്യമായി സ്ഥാപിതമായ ഒരു ഡൈനാമിക് ഫാമിലി ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള സംരംഭമാണ് gdc jobs അൽഷയ ഗ്രൂപ്പ്. വളർച്ചയുടെയും നൂതനത്വത്തിന്റെയും സ്ഥിരതയുള്ള റെക്കോർഡോടെ, ലോകത്തിലെ മുൻനിര ബ്രാൻഡ് ഫ്രാഞ്ചൈസി ഓപ്പറേറ്റർമാരിൽ ഒരാളാണ് അൽഷയ ഗ്രൂപ്പ്. ആയിരക്കണക്കിന് സ്റ്റോറുകൾ, കഫേകൾ, റെസ്റ്റോറന്റുകൾ, ഒഴിവുസമയ സ്ഥലങ്ങൾ, അതുപോലെ വളരുന്ന ഓൺലൈൻ, ഡിജിറ്റൽ ബിസിനസ്സ് എന്നിവയുമായി അൽഷായ ഗ്രൂപ്പിന്റെ പോർട്ട്‌ഫോളിയോ തുർക്കി, യൂറോപ്പ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ വ്യാപിച്ചുകിടക്കുന്നു. ഫാഷൻ, ഫുഡ്, ഹെൽത്ത് & ബ്യൂട്ടി, ഫാർമസി, ഹോം ഫർണിഷിംഗ്‌സ്, ലെഷർ & എന്റർടൈൻമെന്റ് എന്നിവയുൾപ്പെടെ ഒന്നിലധികം മേഖലകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന അൽഷയ ഗ്രൂപ്പ് സഹപ്രവർത്തകർ മികച്ച ഉപഭോക്തൃ സേവനവും ബ്രാൻഡ് അനുഭവങ്ങളും ആധികാരികമായി നൽകാനുള്ള പ്രതിജ്ഞാബദ്ധതയാൽ ഐക്യപ്പെടുന്നു. പുതിയതും ആധുനികവും പ്രസക്തവുമായ അൽഷയയുടെ തുടർച്ചയായി വികസിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന പോർട്ട്‌ഫോളിയോ അതിന്റെ ഉപഭോക്താക്കളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകളും ജീവിതരീതിയും പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നു

ക്രൂ – ഷേക്ക് ഷാക്ക്

ഉത്തരവാദിത്തം

ക്രൂ അംഗം എന്ന നിലയിലും ബ്രാൻഡിന്റെ പ്രതിനിധി എന്ന നിലയിലും, ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ആസ്വാദ്യകരമായ ഒരു ഡൈനിംഗ് അനുഭവം ഉണ്ടെന്നും മടക്ക സന്ദർശനങ്ങൾ നടത്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്നും ഉറപ്പുവരുത്തുന്ന മികച്ച ഉപഭോക്തൃ സേവനം നൽകുക

യോഗ്യതകളും ആവശ്യകതകളും:

റെസ്റ്റോറന്റിൽ കുറഞ്ഞത് 1-2 വർഷത്തെ പരിചയം.

ഇംഗ്ലീഷിലെ മികച്ച ആശയവിനിമയ കഴിവുകൾ (അറബിക് ഒരു നേട്ടമായിരിക്കും).

കമ്പ്യൂട്ടർ പരിജ്ഞാനം.

APPLY NOW https://www.alshaya.com/en/careers/vacancies?job=576516

സ്റ്റോർ മാനേജർ

ഉത്തരവാദിത്തം

നിങ്ങൾക്ക് റീട്ടെയിൽ മാനേജ്‌മെന്റിൽ ശക്തമായ പശ്ചാത്തലമുണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ റോളിന്റെ വലുപ്പവും വ്യാപ്തിയും വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, അൽഷായയുടെ മുൻനിര അല്ലെങ്കിൽ ‘വലിയ ബോക്സ്’ സ്റ്റോറുകളിൽ ഒന്ന് മാനേജ് ചെയ്യുന്നത് നിങ്ങൾക്ക് അവസരം ലഭിക്കും. 150-ലധികം ആളുകളുടെ സ്റ്റോർ ടീമുകളുള്ള ഈ റോളിന് മികച്ച പീപ്പിൾ മാനേജ്‌മെന്റ്, പ്രശ്‌നപരിഹാരം, പ്ലാനിംഗ് കഴിവുകൾ എന്നിവയുള്ള ഒരു മാനേജർ ആവശ്യമാണ്. മികച്ച ഉപഭോക്തൃ സേവനം നൽകുന്നതിന് വലിയ ടീമുകളെ നയിക്കാനുള്ള അഭിനിവേശത്തോടെ നിങ്ങൾ മുന്നോട്ട് ചിന്തിക്കുകയും ഫലങ്ങൾ നൽകുകയും ചെയ്യും.അൽഷയ ഒരു അവാർഡ് നേടിയ റീട്ടെയിൽ ഫ്രാഞ്ചൈസി കമ്പനിയാണ്, ഈ ഉപഭോക്തൃ കേന്ദ്രീകൃത ബിസിനസിന്റെ മുൻനിരയിൽ സ്റ്റോർ ലീഡർഷിപ്പ് ടീമുകളാണ്. അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു റീട്ടെയിൽ ബ്രാൻഡിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നതിനൊപ്പം തന്നെ തുടർന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന പഠനത്തിലൂടെയും വികസനത്തിലൂടെയും നിങ്ങളുടെ റീട്ടെയിൽ കരിയർ വളർത്തിയെടുക്കുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ അൽഷയയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നത് നിങ്ങൾക്ക് നൽകുന്നു.

APPLY NOW https://www.alshaya.com/en/careers/vacancies?job=576124

കുവൈത്തിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ https://chat.whatsapp.com/JEfA6nacaQ5CgNvkLqQaue

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *