Posted By user Posted On

Zain 5g Internetകുവൈത്തിലെ സെയ്ൻ ​ഗ്രൂപ്പിൽ നിരവധി തൊഴിൽ അവസരങ്ങൾ; ഉടൻ തന്നെ അപേക്ഷിക്കാം

മിഡിൽ ഈസ്റ്റിലെ മൊബൈൽ ടെലികമ്മ്യൂണിക്കേഷന്റെ തുടക്കക്കാരനാണ് സെയ്ൻ. zain 5g internet 1983-ൽ കുവൈറ്റിൽ ഈ മേഖലയിലെ ആദ്യത്തെ മൊബൈൽ ഓപ്പറേറ്ററായി സെയ്ൻ പ്രവർത്തനം തുടങ്ങി. 2003-ൽ വിപുലീകരണ തന്ത്രം ആരംഭിച്ചതിനുശേഷം കമ്പനി അതിവേഗം വികസിച്ചു. ഇന്ന്, സെയ്ൻ 7 മിഡിൽ ഈസ്റ്റേൺ, ആഫ്രിക്ക രാജ്യങ്ങളിൽ വാണിജ്യപരമായ കാൽപ്പാടുള്ള ഒരു മുൻനിര മൊബൈൽ വോയ്‌സ്, ഡാറ്റ സേവന ഓപ്പറേറ്ററാണ്, 5,000-ത്തിലധികം തൊഴിലാളികളുള്ള 48.9 ദശലക്ഷത്തിലധികം സജീവ വ്യക്തികൾക്കും ബിസിനസ്സ് ഉപഭോക്താക്കൾക്കും മൊബൈൽ വോയ്‌സ്, ഡാറ്റ സേവനങ്ങളുടെ സമഗ്രമായ ശ്രേണി നൽകുന്നു സ്ഥാപനമാണിത്. സെയ്ൻ ​ഗ്രൂപ്പിനൊപ്പം ചേർന്ന് നിങ്ങൾക്കും പ്രവർത്തിക്കാം. കമ്പനിയിൽ നിരവധി തൊഴിൽ അവസരങ്ങളാണ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

ബിസിനസ് എക്സലൻസ് അനലിസ്റ്റ്

ഉത്തരവാദിത്തങ്ങൾ:

അന്താരാഷ്ട്ര മാനദണ്ഡങ്ങൾക്കനുസൃതമായി നിയുക്ത മേഖലകളിലെ എല്ലാ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കുമായി പ്രോസസുകൾ, നടപടിക്രമങ്ങൾ, ജോലി നിർദ്ദേശങ്ങൾ, ഫ്ലോ ചാർട്ടുകൾ എന്നിവ വികസിപ്പിക്കുന്നതിനും തുടർച്ചയായി അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യുന്നതിനുമുള്ള പിന്തുണ.

സ്റ്റാൻഡേർഡ് ആവശ്യകതകൾ പാലിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ നിയുക്ത മേഖലകളുടെ (എച്ച്ആർ, സെയിൽസ്, കസ്റ്റമർ കെയർ, ടെക്നിക്കൽ മുതലായവ) ഇന്റേണൽ ഓഡിറ്റ് അവലോകനങ്ങൾ സഹായിക്കുകയും നടത്തുകയും ചെയ്യുക.

ആന്തരികവും ബാഹ്യവുമായ ഓഡിറ്റുകളിൽ നിന്നും മാനേജ്‌മെന്റ് അവലോകന യോഗങ്ങളിൽ നിന്നുമുള്ള എല്ലാ കണ്ടെത്തലുകളും നിരീക്ഷിക്കുകയും തിരുത്തലും പ്രതിരോധ പ്രവർത്തനങ്ങളും സമയബന്ധിതമായി നടപ്പിലാക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ ഫോളോ അപ്പ് ചെയ്യുക.

മാനേജ്മെന്റ് സിസ്റ്റങ്ങളുടെ കാര്യക്ഷമമായ പ്രവർത്തനം ഉറപ്പാക്കുന്നതിന് പ്രമാണങ്ങളുടെ ഫലപ്രദമായ നിർവ്വഹണവും റെക്കോർഡ് നിയന്ത്രണ പ്രക്രിയയും നിരീക്ഷിച്ച് ഉത്തരവാദിത്ത മേഖലകൾക്കായി ഇൻട്രാനെറ്റിൽ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്ത എല്ലാ രേഖകളുടെയും ലഭ്യതയും പ്രവേശനക്ഷമതയും ഉറപ്പാക്കുക.

മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾക്കായി ശുപാർശ ചെയ്യുന്നതിനായി ടെലികോമിൽ മികച്ച പ്രാക്ടീസ് ഉള്ള കസ്റ്റമർ ഇന്റർഫേസ് പ്രോസസ്സുകൾ ബെഞ്ച്മാർക്ക് ചെയ്യുക.

നിയുക്ത മേഖലകളിൽ ഗുണമേന്മയുള്ള ആശയങ്ങളും ഉപകരണങ്ങളും ISO പ്രക്രിയകളും നടപടിക്രമങ്ങളും പാരിസ്ഥിതിക പരിപാടികളും സംബന്ധിച്ച അവബോധം പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുകയും മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുക

സൈൻ പാരിസ്ഥിതിക നയങ്ങളോടും നടപടിക്രമങ്ങളോടും യോജിപ്പിച്ച് ഉടമകൾ സജ്ജമാക്കിയ എല്ലാ പരിസ്ഥിതി മാനേജ്‌മെന്റ് പ്രോഗ്രാമുകളുടെയും ഫോളോ-അപ്പ്. ലക്ഷ്യത്തിനെതിരായ ഫലങ്ങളും നേട്ടങ്ങളും റിപ്പോർട്ടുചെയ്യുന്നതിന് ഡാറ്റ നിരീക്ഷിക്കുകയും അളക്കുകയും വിശകലനം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുക.

ഗ്രൂപ്പ് ബിഇ സംരംഭങ്ങളുടെ ഫോളോ-അപ്പ് നടത്തുകയും നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി എല്ലാ സെയിൻ ഒപ്‌കോസുകളുമായും ഏകോപിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുക.

കുവൈറ്റിലെ നിയമപരമായ ബോഡികൾ അല്ലെങ്കിൽ Zain Group/Kuwait-ന്റെ പ്രസിദ്ധീകരിക്കപ്പെട്ട നയങ്ങൾ വഴി സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുള്ള എല്ലാ പാരിസ്ഥിതിക ആവശ്യകതകളും അറിഞ്ഞിരിക്കുക, പാലിക്കുക.

യോഗ്യത

ബാച്ചിലേഴ്സ് ഡിഗ്രി
0-2 വർഷത്തെ പ്രവർത്തി പരിചയം

APPLY NOW https://careers.zain.com/find-your-role/?jobid=1197BR

കസ്റ്റമർ വാല്യു മാനേജ്മെന്റ് പോസ്റ്റ്പെയ്ഡ്


ഉത്തരവാദിത്തങ്ങൾ:

BTL കാമ്പെയ്‌നുകൾക്കായുള്ള മൈക്രോ-സെഗ്‌മെന്റ് ടാർഗെറ്റുകൾ തിരിച്ചറിയുന്നതിന് ഏകോപനത്തിൽ / അനലിറ്റിക്‌സ് ടീമുകളുടെ പിന്തുണയോടെ ഉപഭോക്തൃ അടിസ്ഥാന സെഗ്‌മെന്റേഷൻ വിശകലനത്തിനുള്ള പിന്തുണ നൽകുക.

സെയ്‌നുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സംഭവവികാസങ്ങൾ തിരിച്ചറിയുന്നതിനും പ്രതികരിക്കുന്നതിനുമായി ഉപഭോക്തൃ മൂല്യം / അടിസ്ഥാന മാനേജ്‌മെന്റ് എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള ഗവേഷണ വ്യവസായ പ്രവണതകൾ (ലോയൽ പ്രോഗ്രാമുകൾ, നിലനിർത്തൽ പ്രോഗ്രാമുകൾ, ലഘൂകരണ ശ്രമങ്ങൾ മുതലായവ).

ഉപഭോക്തൃ അടിത്തറയിലെ മൈക്രോ സെഗ്‌മെന്റേഷൻ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന പോസ്റ്റ്‌പെയ്ഡ് ഉത്തേജക പ്രോഗ്രാമുകളുടെ പ്ലാനിലും രൂപകല്പനയിലും പിന്തുണ, പ്രത്യേകിച്ച് വരുമാനം വർദ്ധിപ്പിക്കുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെയുള്ള ത്രൈമാസ, പ്രതിമാസ ലക്ഷ്യങ്ങളുടെ ഭാഗമായി പ്രവർത്തിക്കുക.

ഉൽപ്പന്ന ആർക്കിടെക്ചറൽ ഡിസൈനുകൾ, കൺസെപ്റ്റ് പേപ്പറുകൾ എന്നിവയുടെ വികസനവും ഡോക്യുമെന്റേഷനും പിന്തുണയ്ക്കുകയും പൈപ്പ്ലൈനിലുടനീളം ഉൽപ്പന്ന ഉൽപ്പാദനത്തിന് പിന്തുണ നൽകുകയും ചെയ്യുക (മാർകോം, ടെക്നിക്കൽ, സെയിൽസ് ഏജന്റ് പരിശീലനങ്ങൾ മുതലായവ).

വിജയകരവും സമയബന്ധിതവുമായ ഉൽപ്പന്ന ലോഞ്ചുകൾ ഉറപ്പാക്കാൻ സഹായിക്കുന്നതിന് ആന്തരിക മാർക്കറ്റിംഗ് (ബജറ്റിംഗ്, പ്ലാനിംഗ്, ഉപഭോക്തൃ സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ, സിവിഎം, ഉപകരണങ്ങൾ, പ്രവർത്തനങ്ങൾ മുതലായവ) കൂടാതെ മാർക്കറ്റിംഗ് ഇതര വകുപ്പുകളും (ടെക്‌നിക്കൽ, ബിസിനസ് ഇന്റലിജൻസ്, ലീഗൽ, സെയിൽസ് മുതലായവ) ഉൾപ്പെടെയുള്ള പ്രസക്തമായ പങ്കാളികളുമായി ഏകോപിപ്പിക്കുക. .

പുതിയ ഏറ്റെടുക്കലുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഓഫറുകൾ, പ്രമോഷനുകൾ, കാമ്പെയ്‌നുകൾ എന്നിവയ്‌ക്കായുള്ള ഉപഭോക്തൃ മൂല്യ നിർദ്ദേശങ്ങൾ വികസിപ്പിക്കുന്നതിന് പിന്തുണ നൽകുന്നതിനായി അടിസ്ഥാന പ്രവണതകളെയും പെരുമാറ്റത്തെയും കുറിച്ച് ആഴത്തിലുള്ള ധാരണ വികസിപ്പിക്കുന്നതിന് മാർക്കറ്റിംഗ് പ്രവർത്തനങ്ങളുമായി (ബജറ്റിംഗ്, പ്ലാനിംഗ്, കസ്റ്റമർ ഇൻസൈറ്റുകൾ) ബന്ധപ്പെടുക.

സെഗ്‌മെന്റുകളും സിവിഎമ്മും അനലിറ്റിക്‌സും മറ്റ് പ്രസക്തമായ ടീമുകളും അവതരിപ്പിക്കുന്ന മൂല്യനിർണ്ണയത്തിലൂടെയും ബിസിനസ് കേസുകൾ വഴിയും ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്കുള്ള സാധ്യതയുള്ള അവസരങ്ങളുടെ വലുപ്പം / ലാഭം / സാധ്യതാ പഠനം എന്നിവയിൽ പിന്തുണ.

ടെക്നിക്കൽ, സെയിൽസ്, ലീഗൽ ടീമുകളുമായി ഏകോപിപ്പിച്ച് സാങ്കേതിക സാധ്യതാ വിലയിരുത്തലുകൾ വികസിപ്പിക്കുന്നതിനും ഉയർന്ന തലത്തിലുള്ള സാങ്കേതിക ആവശ്യകതകൾ എഴുതുന്നതിനുമുള്ള പിന്തുണ നൽകുക.

ഉൽപ്പന്ന പിന്തുണ സാമഗ്രികൾ നിർവചിക്കുകയും പരിപാലിക്കുകയും ചെയ്യുക, ഉദാ. ഉൽപ്പന്ന സവിശേഷതകളെക്കുറിച്ചുള്ള ഡോക്യുമെന്റേഷൻ മെറ്റീരിയൽ.

സേവനങ്ങളുടെ ചരിത്രപരമായ വികസനം ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നതിനായി ഡേറ്റ് ചെയ്ത ഉൽപ്പന്ന കാറ്റലോഗ് ഡാറ്റാബേസ് / ലുക്കപ്പുകൾ വികസിപ്പിക്കുകയും സ്ഥാപിക്കുകയും ചെയ്യുക.

പ്രവർത്തനപരവും സാമ്പത്തികവുമായ കെപിഐകൾ നിരീക്ഷിക്കുകയും ലക്ഷ്യങ്ങൾ കൈവരിക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുകയും മാനേജുമെന്റിന് പതിവായി റിപ്പോർട്ടിംഗ് നൽകുകയും ചെയ്യുക.

യോഗ്യത

ടെലികമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ മാർക്കറ്റിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിദഗ്ദ്ധ അറിവ്; കുവൈറ്റ് വിപണിയെക്കുറിച്ചുള്ള ശക്തമായ ധാരണ

മികച്ച രേഖാമൂലവും വാക്കാലുള്ളതുമായ ആശയവിനിമയം, ആശയങ്ങൾ പ്രകടിപ്പിക്കുന്നതിനും പങ്കാളികളെ യോജിപ്പിക്കുന്നതിനുമുള്ള ചർച്ചാ കഴിവുകൾ.

ഒരു സാഹചര്യം വിശകലനം ചെയ്യാനും സൃഷ്ടിപരവും യഥാർത്ഥവും ഉപയോഗപ്രദവുമായ പരിഹാരങ്ങൾ നിർമ്മിക്കാനുള്ള കഴിവ്.

ശക്തമായ ഗവേഷണ വൈദഗ്ധ്യം, ബെഞ്ച്മാർക്കിംഗ് രീതിശാസ്ത്രവുമായി പരിചയം.

ശക്തമായ പ്രശ്‌നപരിഹാര നൈപുണ്യവും പ്രധാന പ്രശ്‌നങ്ങൾ തിരിച്ചറിയാനും രൂപപ്പെടുത്താനുമുള്ള കഴിവും.

പ്രതീക്ഷിച്ച സമയപരിധിക്കുള്ളിൽ ടാസ്‌ക്കുകൾ നിർവ്വഹിക്കുന്നതിലും പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന ഗുണനിലവാര നിലവാരത്തിലും ഉയർന്ന വിശ്വാസ്യത.

വിപുലമായ MS ഓഫീസ് കഴിവുകളും (Excel, Word, PowerPoint, മുതലായവ) MS പ്രോജക്ടും.

SQL-ൽ പൊതുവിജ്ഞാനം.

പവർബിഐയിൽ പൊതുവിജ്ഞാനം.

വാണിജ്യ പശ്ചാത്തലവും യുക്തിയും.

പൈത്തണിൽ പൊതുവിജ്ഞാനം.

APPLY NOW https://careers.zain.com/find-your-role/?jobid=1656BR

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *