Posted By user Posted On

ഇനി ഫ്ലൈറ്റ് ടിക്കറ്റ്, ഹോട്ടൽ ബുക്കിംഗ് എന്നിവയെ പറ്റി ആശങ്ക വേണ്ട; ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ നിരക്കിൽ ബുക്ക് ചെയ്യാൻ ഈ ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ദൂരയാത്രയ്ക്ക് പോകുമ്പോളുള്ള ടിക്കറ്റ് നിരക്കിനെ പറ്റിയും ഹോട്ടലുകളിലെ നിരക്കിനെ പറ്റിയും ഇനി വിഷമിക്കേണ്ട, ഈ ആപ്പിലൂടെ നിങ്ങളുടെ യാത്രകൾ കുറഞ്ഞ നിരക്കിൽ ബുക്ക് ചെയ്യാം. ലോകത് എവിടേക്കും യാത്ര ചെയ്യുന്നതിന് കുറഞ്ഞ നിരക്കിൽ ഫ്ലൈറ്റ് ടിക്കറ്റുകൾ ബുക്ക് ചെയ്യുന്നതിനും, ഹോട്ടൽ റൂമുകൾ ബുക്ക് ചെയ്യുന്നതിനും ഈ ആപ്പ് നിങ്ങൾക്ക് സഹായകരമാകും. 2003ൽ ആണ് ആപ്പ് ആരംഭിക്കുന്നത്. ഫ്ലൈറ്റ് ടിക്കറ്റുകളും മറ്റും മറ്റ് പല ആപ്പുകളിലും ബുക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ പ്രയാസകരമായ തോന്നാറുണ്ടെങ്കിൽ ഈ ആപ്പ് അതിനൊരു പരിഹാരമാണ്. ഈ ആപ്പിലൂടെ നിങ്ങൾക്ക് വളരെ വേഗത്തിൽ ടിക്കറ്റുകൾ ബുക്ക് ചെയ്യാൻ സാധിക്കും. എല്ലാ ഫ്ലൈറ്റ് ഓപ്ഷനുകളും ഒരിടത്ത് കാണിക്കുമെന്നതാണ് ആപ്പിന്റെ പ്രത്യേകത. ഒരു ഫ്ലൈറ്റ് സെർച്ച് എഞ്ചിനിൽ നിന്ന് യാത്രയിൽ ആഗോള തലത്തിലേക്ക് മാറിയിരിക്കുന്നു. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 100 ദശലക്ഷത്തിലധികം ആളുകൾ അവരുടെ യാത്രാ പദ്ധതികളിൽ അവരെ സഹായിക്കാൻ ഓരോ മാസവും ഈ ആപ്പിനെയും വെബ്‌സൈറ്റിനെയും ആശ്രയിക്കുന്നു.യാത്ര കഴിയുന്നത്ര ലളിതമാക്കാൻ പ്രതിജ്ഞാബദ്ധമാണ് ഈ ആപ്പ്. മികച്ച യാത്രയ്ക്കായി ഫ്ലൈറ്റ് ബുക്ക് ചെയ്യുന്നതിനും, ഹോട്ടൽ റൂം ബുക്കിങ്ങിനും, ടാക്സി ബുക്കിങ്ങിനും ഈ ആപ്പ് നിങ്ങൾക്ക് വളരെയേറെ സഹായകരമാകും.

നിങ്ങളുടെ മുഴുവൻ യാത്രയും പ്ലാൻ ചെയ്‌ത് ബുക്ക് ചെയ്യുക

നിങ്ങൾ എവിടെയായിരുന്നാലും എല്ലാം വളരെ എളുപ്പമാക്കാൻ ഈ ആപ്പ് ഇവിടെയുണ്ട്. മികച്ച ഫ്ലൈറ്റ് നിരക്കുകളും അതിശയകരമായ ഹോട്ടൽ കിഴിവുകളും കണ്ടെത്താൻ ഇത് സഹായിക്കും. ഇവിടെ, യാത്രാ വ്യവസായം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതെല്ലാം നിങ്ങൾക്ക് പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാം. കൂടാതെ ബുക്കിംഗ് ഫീസോ മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന നിരക്കുകളോ ഇല്ല.

നിങ്ങളുടെ മുഴുവൻ യാത്രയും ബുക്ക് ചെയ്യുക

അതെ, നിങ്ങൾക്ക് മുഴുവൻ യാത്രയും ബുക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയും. നിങ്ങൾ പോകാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഇടം നേടുക, താമസിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നിടത്ത് താമസിക്കുക, നിങ്ങൾ അവിടെയായിരിക്കുമ്പോൾ എന്തുചെയ്യണമെന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള നിരവധി നിർദ്ദേശങ്ങൾ നേടുക – മറ്റ് യാത്രക്കാരുടെ അവലോകനങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ബുക്കിം​ഗ് നടത്താവുന്നതാണ്.

ഏറ്റവും മികച്ച മൂല്യമുള്ള ഫ്ലൈറ്റുകൾ കണ്ടെത്തുക

ലഭ്യമായ മികച്ച വിലകൾ കണ്ടെത്താൻ നൂറുകണക്കിന് ഫ്ലൈറ്റുകൾ ഒരിടത്ത് തിരയുകയും താരതമ്യം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുക. ഇതുവരെ ബുക്ക് ചെയ്യാൻ തയ്യാറായില്ലേ? ഒരു വില മുന്നറിയിപ്പ് സജ്ജീകരിക്കുക, അത് മാറുമ്പോൾ ഞങ്ങൾ നിങ്ങളെ അറിയിക്കും.

ശരിയായ ഹോട്ടൽ നേടുക

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആയിരക്കണക്കിന് ഹോട്ടലുകൾ, റിസോർട്ടുകൾ, അപ്പാർട്ടുമെന്റുകൾ, ഹോസ്റ്റലുകൾ എന്നിവയിൽ നിന്നുള്ള മികച്ച ഡീലുകൾ താരതമ്യം ചെയ്യുക. അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ നിലവിലെ സ്ഥലത്തിന് സമീപമുള്ള മുറികൾ കണ്ടെത്തി അവസാന നിമിഷ ഡീൽ നേടൂ.

ഒരു കാർ വാടകയ്ക്ക് എടുക്കാം

നിങ്ങളുടെ കാർ വാടകയ്‌ക്ക് എവിടെ നിന്ന് എപ്പോൾ എടുക്കണമെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക, ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് ഡീലുകൾ കാണിക്കും. വാഹനത്തിന്റെ തരം, ഇന്ധന തരം, ഫീച്ചറുകൾ എന്നിവ പ്രകാരം നിങ്ങളുടെ തിരയൽ ഫിൽട്ടർ ചെയ്യാം. ഞങ്ങളുടെ ഫെയർ ഫ്യൂവൽ പോളിസി ഫ്ലാഗ് നിങ്ങൾ ഇന്ധനത്തിന് കൂടുതൽ പണം നൽകുന്നില്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കും – ഞങ്ങൾക്ക് നിങ്ങളുടെ പിന്തുണ ലഭിച്ചു.

നിങ്ങളുടെ തിരയൽ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കുക

ഫ്ലൈറ്റ് ദൈർഘ്യം, എയർലൈൻ, സ്റ്റോപ്പുകളുടെ എണ്ണം, യാത്രാ ക്ലാസ്, പുറപ്പെടൽ, എത്തിച്ചേരൽ സമയം എന്നിവ അനുസരിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫ്ലൈറ്റ് തിരയൽ ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക.

ഫ്ലൈറ്റുകൾ കണ്ടെത്തുക

ആധുനികവും സുസ്ഥിരവുമായ യാത്രയിലേക്ക് ആഗോള പരിവർത്തനത്തെ നയിക്കാൻ ഈ ആപ്പ് പ്രതിജ്ഞാബദ്ധരാണ്. ഈ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിലേക്ക് ‘ഗ്രീനർ ചോയ്‌സ്’ ലേബൽ അവതരിപ്പിക്കുകയാണ് ഞങ്ങളുടെ ആദ്യ പടി, കുറഞ്ഞ CO2 പുറന്തള്ളുന്ന ഫ്ലൈറ്റുകൾ തിരഞ്ഞെടുത്ത് യാത്രയുടെ പാരിസ്ഥിതിക ആഘാതം കുറയ്ക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു.

ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ ക്ലിക്ക് ചെയ്യാം
ANDROID https://play.google.com/store/apps/details?id=net.skyscanner.android.main
I PHONE https://apps.apple.com/us/app/skyscanner-travel-deals/id415458524

കുവൈത്തിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ https://chat.whatsapp.com/CeVIs6EyhtL0douLwJq9Tw

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *